DevTrainer

DevTrainer:: C++ IDE for education.

Download Here | Facebook Group

ประกาศที่นั่งสอบปฏิบัติการ
วิชา SC310-001 Computer Programming I ภาคปลาย ปี 2562

  • #ห้องสอบ 9226 วันที่ 1 มีนาคม 2563 เวลา 09:00-12:00 น.
    จำนวน 50 คน , กลุ่ม 1 สอบ 50 คน
    เลขที่นั่งสอบรหัสนักศึกษาชื่อ-สกุลกลุ่มเรียน
    1623020011-1นางสาวอริศรา สมปิตะ1
    2623020162-0นางสาวกฤตชญา วงศ์จันทร์1
    3623020163-8นายกฤษณะ ทัศนามล1
    4623020165-4นางสาวกิตติมา กมลรัตน์1
    5623020166-2นางสาวกุลธิดา ทุบเสส1
    6623020167-0นายคุณานนต์ จันทร์เหลือง1
    7623020168-8นายจิรวัฒน์ ภักดิ์วาปี1
    8623020169-6นายชุณหกาญจน์ พุฒป่า1
    9623020172-7นางสาวณัฐชา โคตรชัย1
    10623020173-5นางสาวดวงสุดา ศรีพล1
    11623020174-3นางสาวนัฐธิดา เจียมอุดมกรณ์1
    12623020175-1นางสาวนันธิดา บุดดา1
    13623020176-9นายบดีศร สุระพงค์1
    14623020177-7นางสาวเบญจมาภรณ์ ทนนาดี1
    15623020178-5นางสาวปนัดดา สงภักดี1
    16623020180-8นายพร้อมพล อุดมโคตร1
    17623020181-6นางสาวพิจิตรา ไกรษรศรี1
    18623020182-4นางสาวภิรมณ แจ้งกำพี้1
    19623020183-2นางสาวรวิภา เมาะราษี1
    20623020184-0นายรุ่งโรจน์ พรมมาโอน1
    21623020185-8นายวิภู สุวรรณทา1
    22623020186-6นางสาวศศิธร สีโนนยาง1
    23623020187-4นางสาวศิริประภา แวงยางนอก1
    24623020188-2นายศุภกร ขยันกลาง1
    25623020189-0นางสาวสุชาดา โพธิจักร์1
    26623020190-5นางสาวสุนิษา ประภานนท์1
    27623020191-3นางสาวสุวพิชชา ศรีจริยา1
    28623020192-1นายอนุชา คำกุ้ม1
    29623020193-9นางสาวอาธิติยา แก้วใสย์1
    30623020591-7นางสาวกัญญารัตน์ พิมพ์อักษร1
    31623020592-5นางสาวเกษวริน จันทะรัตน์1
    32623020593-3นางสาวจณิสตา ไกยราช1
    33623020594-1นางสาวเฉลิมขวัญ เชื้อบาง1
    34623020595-9นางสาวชญานิศ เจริญวงศ์1
    35623020596-7นางสาวชีวาพร เพ็ชร์มา1
    36623020597-5นายฐาปกรณ์ สุภารีย์1
    37623020598-3นายดนัย ปัทมนรกิจ1
    38623020599-1นางสาวนนทพร บุบผา1
    39623020601-0นางสาวนุชนาฎ หาสอดส่อง1
    40623020602-8นางสาวพรชิตา เจริญเช้า1
    41623020603-6นางสาวภัทรสุดา ชิดโคกกรวด1
    42623020604-4นางสาวภานุชนาถ บัวจันทร์1
    43623020605-2นายวรเมธ สีหานาม1
    44623020606-0นางสาววลาศิณี เกาะน้ำใส1
    45623020607-8นางสาววิชุดา วงศ์พุฒ1
    46623020608-6นายสนั่น ศิริขอนแก่น1
    47623020609-4นางสาวสุชาดา นาคราช1
    48623020610-9นายอภิรัฐ พิมหา1
    49623020816-9นายกฤติธี มหิพันธุ์1
    50623020817-7นางสาวแก้วเกศินี หม่องสร้อย1


  • #ห้องสอบ 9421 วันที่ 1 มีนาคม 2563 เวลา 09:00-12:00 น.
    จำนวน 49 คน , กลุ่ม 1 สอบ 22 คน, กลุ่ม 5 สอบ 27 คน
    เลขที่นั่งสอบรหัสนักศึกษาชื่อ-สกุลกลุ่มเรียน
    1623020818-5นางสาวฐิติพร ไม้เลิศหล้า1
    2623020819-3นางสาวณิชาภา พงษ์พิศ1
    3623020820-8นางสาวดวงกมล มูลเหลา1
    4623020821-6นางสาวดวงใจ เถาเบา1
    5623020822-4นายธนพล จันทร์ศรีนวล1
    6623020823-2นายธนภัทร สังฆะมณี1
    7623020824-0นางสาวนริษา อุปฮาด1
    8623020825-8นางสาวปณัฐดา บุดดา1
    9623020826-6นางสาวปนัดดา ทาจิตร1
    10623020827-4นางสาวปรีญาพร ทบบิด1
    11623020828-2นายพงษ์ชนะศักดิ์ สุทธิชุม1
    12623020829-0นางสาวพิชยาพร อิสระเดช1
    13623020830-5นางสาวรจนา วรรณศิลป์1
    14623020831-3นางสาวรสสุคนธ์ ทัศสาคร1
    15623020832-1นางสาวรัตติกาล พลสิม1
    16623020833-9นางสาวลินดา แสงตา1
    17623020834-7นายวรินทร์ ยิ่งเกียรตินนท์1
    18623020835-5นางสาวศุภาพิชญ์ ไชยปัญหา1
    19623020836-3นายสหพล ยลวิลาศ1
    20623020837-1นางสาวสุชาดา ผิวทวี1
    21623020838-9นางสาวสุธิมนต์ ลาภเลิศ1
    22623020839-7นางสาวอารียา ทิพโสด1
    23623021060-3นางสาวนวมลลิ์ ตุ่นป่า5
    24623021061-1นายปฐมพงษ์ อุส่าห์5
    25623021062-9นางสาวพรวนัช รัตนพันธุ์5
    26623021063-7นายวีรภัทร วิเศษกลิ่น5
    27623021064-5นางสาวศิริลักษณ์ กลางสูงเนิน5
    28623021065-3นางสาวศุภนุช เย็นขัน5
    29623021066-1นายสราวุธ ล้ำชัยภูมิ5
    30623021067-9นางสาวสุดารัตน์ ดรปัดสา5
    31623021068-7นายอัครินทร์ มีชาลือ5
    32623021069-5นายเอกวิชญ์ กุลกิจ5
    33623021154-4นายกฤตกร แก้วพวง5
    34623021158-6นางสาวกนกพร นนทะชัย5
    35623021159-4นางสาวกมลรัตน์ ติ๊บปาละ5
    36623021160-9นางสาวกมลลักษณ์ พันธุ์รักษ์5
    37623021161-7นายกฤษฎิ์ฐณิยะ ปิยมาพรชัย5
    38623021162-5นายกิตติศัพท์ กุดแถลง5
    39623021163-3นางสาวชณาการณ์ บุตรมาลา5
    40623021164-1นางสาวธัญพิชชา ลิมปิพัฒน์5
    41623021165-9นายศรายุธ วินทะไชย5
    42623021166-7นางสาวปวัณรัตน์ คำมุกดา5
    43623021167-5นางสาวพิทยามณช์ หงอกสิมมา5
    44623021168-3นางสาวมัณฑนา รามสูรย์5
    45623021170-6นายราชศักดิ์ ทองสืบสาย5
    46623021171-4นางสาวสหัสวดี พลบำรุง5
    47623021173-0นางสาวสิริรดา โชตะวัน5
    48623021174-8นางสาวอัจฉรา กระพี้สัตย์5
    49623021175-6นางสาวอูไซมะห์ หมัดหมีม5


  • #ห้องสอบ 9226 วันที่ 1 มีนาคม 2563 เวลา 13:00-16:00 น.
    จำนวน 50 คน , กลุ่ม 2 สอบ 50 คน
    เลขที่นั่งสอบรหัสนักศึกษาชื่อ-สกุลกลุ่มเรียน
    1623020041-2นางสาวมินตรา ทิพยรัตน์สุนทร2
    2623020042-0นางสาวรติมา ชินวงษ์2
    3623020511-1นางสาวกัญญาวีร์ ศรีเทียมเงิน2
    4623020512-9นางสาวกันยกร วันสาสืบ2
    5623020513-7นางสาวกัลยารัตน์ แสนสมบัติ2
    6623020514-5นางสาวจุฑากาญจน์ ชิงจันทร์2
    7623020515-3นางสาวเจนนภา พุนานิล2
    8623020516-1นางสาวชนัญชิดา เมธีกุลมานิต2
    9623020517-9นายชยากร จันทร์ลุน2
    10623020518-7นางสาวชลธิชา ศาลางาม2
    11623020519-5นายช่วงชัย จันทร์มณี2
    12623020520-0นางสาวฐิติชญา ไกรวงค์2
    13623020521-8นางสาวณิชากร ไชยสุวรรณ2
    14623020522-6นางสาวทัศนวรรณ สาสุข2
    15623020523-4นางสาวธนพร รวมทวี2
    16623020524-2นางสาวธัญพิชชา ศรีสุพัฒน์2
    17623020525-0นางสาวนวลแพร พนาวัฒนวงศ์2
    18623020526-8นางสาวนันทิชา วิชิต2
    19623020527-6นางสาวเบญญาภา ระภูเขียว2
    20623020528-4นายปริชญา หงส์ทองคำ2
    21623020529-2นางสาวปิยะดา โสระ2
    22623020531-5นางสาวภัทรสร เทพบุตร2
    23623020532-3นายมันนี่ พิทักษ์2
    24623020533-1นางสาววณิชยาภรณ์ ป่าโพธิ์ชัน2
    25623020534-9นางสาววรินทร สาวิสิทธิ์2
    26623020535-7นางสาววัชราภรณ์ นามมุงคุณ2
    27623020536-5นางสาววานิตา สมเด็จ2
    28623020537-3นายวิญญู วันทานี2
    29623020539-9นางสาวศศิกานต์ บุญมี2
    30623020540-4นางสาวศุภลักษณา บัวจันทร์2
    31623020541-2นายสิทธัตกะ จรัสแสง2
    32623020542-0นางสาวสุพิชญา ตั้งกิจวานิชย์2
    33623020543-8นางสาวสุภาภรณ์ บุตุธรรม2
    34623020544-6นางสาวสุภาวดี คำทุย2
    35623020545-4นายอภิวัฒน์ เหลี่ยมสิงขร2
    36623020546-2นายอินธิเสน เหมือนชาติ2
    37623020547-0นางสาวอุมาพร คำภิชัย2
    38623020760-0นายกิตติคุณ เกียรติศักดิ์ศิริ2
    39623020761-8นายคำแสน แก้วพิภพ2
    40623020762-6นางสาวจิราพร กลบรัตน์2
    41623020763-4นายวรเดช รุ่งธนอังกูร2
    42623020764-2นางสาววิกานดา หงษ์บุญมี2
    43623020765-0นายศิริวัฒน์ ภูลำสัตย์2
    44623020766-8นางสาวสุลีรักษ์ พานขันธ์2
    45623021040-9นางสาวกิตติมา อุปสุข2
    46623021041-7นายเกียรติศักดิ์ แสนจันทร์2
    47623021042-5นางสาวขนิษฐา ภูโสภา2
    48623021043-3นางสาวจิตติยา ศิริธรรมจักร2
    49623021044-1นายจิตรกร จันทะสี2
    50623021045-9นายชณะชัย อิสระกูล2


  • #ห้องสอบ 9421 วันที่ 1 มีนาคม 2563 เวลา 13:00-16:00 น.
    จำนวน 59 คน , กลุ่ม 4 สอบ 47 คน, กลุ่ม 2 สอบ 12 คน
    เลขที่นั่งสอบรหัสนักศึกษาชื่อ-สกุลกลุ่มเรียน
    1613020026-7นางสาวปิยะฉัตร โพธิ์ศรี4
    2613020027-5นายพฤฒิชัย เนื้อศรี4
    3613020188-1นายกรวิชญ์ ทะรังศรี4
    4613020189-9นางสาวกฤติยาภรณ์ สารจันทร์4
    5613020190-4นายตะวัน มาลารส4
    6613020192-0นายธีรพงษ์ ภูคลองนาค4
    7613020193-8นางสาวพรไพลิน จันทร์จิตร4
    8613020194-6นายพัสกร ปัดสี4
    9613020195-4นางสาวแพรเทียนทอง โลหะเวช4
    10613020196-2นางสาวยุวลักษณ์ ดวงมะลา4
    11613020197-0นางสาวศศิราภรณ์ ศรีไม้4
    12613020198-8นายศิริพัฒน์ จานเขื่อง4
    13613020544-5นายกิตติธัช วังหอม4
    14613020546-1นางสาวจิริยาพร จันทะมาตย์4
    15613020548-7นางสาวชลธิชา ภูลคร4
    16613020549-5นายโชคชัย อินแก้ว4
    17613020551-8นางสาวธันยาการต์ พวงมาลัย4
    18613020552-6นายธิติวุฒิ ชูเสน4
    19613020553-4นางสาวธิมาพร รอดจินดา4
    20613020554-2นางสาวนริศรา จันทร์วงษ์4
    21613020556-8นางสาวพรฑิตา ปะตังเวสา4
    22613020557-6นางสาวมิ่งขวัญ เลิกมา4
    23613020558-4นางสาวรชนีกร แซงโคตร4
    24613020559-2นางสาวรัตนติยากร ละชินลา4
    25613020561-5นางสาววาสนา แดนไกล4
    26613020562-3นายเวหา ผิวดำ4
    27613020563-1นางสาวศศิธร นารอง4
    28613020564-9นางสาวศิริลักษณ์ เหล่าวงษา4
    29613020565-7นายสุทัศน์ พุทธิเสน4
    30613020566-5นายสุภทัต ขุนจันทร์4
    31613020567-3นางสาวสุวพิมพ์ พันธ์งาม4
    32613020568-1นางสาวอุษา จารย์โพธิ์4
    33613020962-7MissSOUPHANITH SOUVANNALATH4
    34613020963-5นางสาวกัญญาณัฐ ร่วมรักษ์4
    35613020964-3นายกันทลัส สวรรค์คำธรณ์4
    36613020965-1นางสาวเจตนรินทร์ ขวัญปาก4
    37613020967-7นางสาวณัฐพรรณ เกลี้ยงชน4
    38613020968-5นางสาวดรุณรัตน์ ราชแข็ง4
    39613020969-3นางสาวดลนภา ไชยเรือง4
    40613020970-8นางสาวธัญวรัตม์ กองจันทร์4
    41613020971-6นางสาวนิศา ชารี4
    42613020972-4นางสาวเมธินี บุญแสน4
    43613020974-0นางสาววราณี ราชพัฒน์4
    44613020975-8นายวัชรินทร์ คำบาง4
    45613020976-6นางสาวสิริกันยา ชาติมนตรี4
    46613020977-4นายสุรพงษ์ พูลพุฒ4
    47613020979-0นางสาวอภิชญา อุปัชฌาย์4
    48623021046-7นางสาวชนกานต์ พูลผล2
    49623021047-5นายฐิติวัฒน์ จันทรเสนา2
    50623021048-3นางสาวทอฝัน พงษ์พิเดช2
    51623021049-1นายธนิก พิมภิบาล2
    52623021050-6นางสาวนฤมล ไสยโสภณ2
    53623021051-4นางสาวพลอยบงกช แสงโทโพธิ์2
    54623021052-2นางสาวภิญญาดา เพ็ญสุข2
    55623021053-0นางสาวเมธาวี แก้วคำมี2
    56623021054-8นางสาววนิศรา จงใจ2
    57623021055-6นายวิฆเนศ เกียรติเกษมสุข2
    58623021056-4นางสาวศิริลักษณ์ อาจหนู2
    59623021058-0นางสาวอาธิติยา ธรรมวงษา2