322218:Basics of Game Programming 1/2562

ข้อมูลนักศึกษา

คุณไม่ได้เรียนวิชานี้

โครงงานกลุ่ม ปี 2562/1

เรียงตาม : สาขาวิชา, อาจารย์ที่ปรึกษา เลขที่กลุ่ม,
  1. G-2562-1 กลุ่มไทเกอร์
    1. 593020945-5 นาย ชยุตพงศ์ จรัสพงศ์ตระกูล พิเศษ
    2. 593020956-0 นาย ปารเมศ อุทธา พิเศษ
    3. 593021490-5 นางสาว ศกุนตลา โชติกวี พิเศษ
    4. 593020970-6 นาย วรพล จตุรัส พิเศษ
  2. G-2562-2 เกมส์
    1. 613020249-7 นาย ภาณุวิชญ์ บุญหนัก พิเศษ
    2. 613021122-6 นางสาว กนกพร พูลผล พิเศษ
    3. 613020646-7 นาย รุ่งโรจน์ พิมผุย พิเศษ
  3. G-2562-3 ภาวนา
    1. 613020639-4 นาย ต้นกล้า เตรียมวิชานนท์ พิเศษ
    2. 613020634-4 นางสาว จุฑามาศ ภูยวงศ์ พิเศษ
    3. 613021052-1 นางสาว ชนากานต์ ชนากลาง พิเศษ
    4. 613021055-5 นางสาว นพิดา เหลาสุภาพ พิเศษ
  4. G-2562-4 เกม Galaxy Man
    1. 593020979-8 นางสาว โสภิชฌา ธานีกุล พิเศษ
    2. 593020951-0 นาย ธีรกร ไพรสิงห์ขรณ์ พิเศษ
    3. 593020943-9 นาย เจษฏาพร พงษ์อุดทา พิเศษ
  5. G-2562-5 ฆ่าฉัน ฆ่าฉัน ให้ตายดีกว่า
    1. 613021009-2 นางสาว สุภาพร แดนกาไสย ปกติ
    2. 613021010-7 นางสาว หนึ่งฤทัย ดีมีวงษ์ ปกติ
    3. 613020575-4 นางสาว ชนาพร พันธิอั้ว ปกติ
    4. 613021000-0 นาย พลกฤต ทองสุขแก้ง ปกติ
  6. G-2562-6 เขียนโค้ดยังไง
    1. 613020987-1 นางสาว ชาลิสา ยศราวาส ปกติ
    2. 613021005-0 นาย ศรันย์ ใต้ศรีโคตร ปกติ
    3. 613021011-5 นาย อภิวัฒน์ พูนสูงเนิน ปกติ
    4. 613020229-3 นาย มณฑล สมตน ปกติ
  7. G-2562-7 เก็บ A
    1. 613020997-8 นาย ธีรภัทร์ สานี ปกติ
    2. 613020199-6 นางสาว กมลทิพย์ พัฒนพงศ์จรัส ปกติ
    3. 613021004-2 นางสาว วรัญญา แสนรัตน์ ปกติ
    4. 613020983-9 นาย กิตติพงษ์ สาวิสัย ปกติ
  8. G-2562-8 อยากได้ชื่ออังกฤษเท่ๆ
    1. 613020032-2 นาย อภิวัฒน์ พรมผลัด ปกติ
    2. 613020205-7 นาย ญาณภัทร ยลพันธ์ ปกติ
    3. 613020234-0 นาย ศุภวิชญ์ ศิริวิโรจน์ ปกติ
    4. 613020206-5 นาย ณภัทร คำสิงห์ ปกติ
  9. G-2562-9 การแก้แค้นของลูกไก่
    1. 613020207-3 นาย ณัชพล โชติกลาง ปกติ
    2. 613020597-4 นางสาว วรางคณา เข็มพิลา ปกติ
    3. 613020231-6 นางสาว วนิดา กลิ่นสวัสดิ์ ปกติ
    4. 613020209-9 นางสาว ณัฐธวรรณ สิริพัฒน์ ปกติ
  10. G-2562-10 ผมเพึ่งตื่น ผมควรไปเรียนไหม
    1. 613020238-2 นาย เอกรัฐ อาสนานิ ปกติ
    2. 613020219-6 นาย ธนภัทร ภูงามเขียว ปกติ
    3. 613020217-0 นาย ธนพัฒน์ พวงพิลา ปกติ
    4. 613020215-4 นาย ทักษ์ดนัย พวงสันเทียะ ปกติ
  11. G-2562-11
    1. 613020591-6 นาย ภูธเนศ สุรชาติพิทักษ์ ปกติ
    2. 613020595-8 นาย รัชชานนท์ ศิริสาร ปกติ
    3. 613020224-3 นาย ปัณฑ์ธร วุฒิอาภรณ์ ปกติ
    4. 613020607-7 นาย อรัญ แซ่ตั้ง ปกติ
  12. G-2562-12 ยอดคนพิชิตมาร
    1. 613020592-4 นาย ภูมินทร์ เทียนชัยสิทธิ ปกติ
    2. 613020223-5 นาย ไบรอัน ฮวง ปกติ
    3. 613020600-1 นาย สิทธินันท์ สารโภค ปกติ
    4. 613020593-2 นาย ภูวดล ราชบรรจบ ปกติ
  13. G-2562-13 The End Up
    1. 613020203-1 นาย ฉัตรชัย จรุงเกียรติสกล ปกติ
    2. 613020576-2 นาย ชาตรีชาญ แสนสุด ปกติ
    3. 613020220-1 นาย ธนภูมิ ศรีละออง ปกติ
    4. 613020990-2 นางสาว ณัฏฐ์ชญาภา ศรีมามาศ ปกติ
  14. G-2562-14 CS.GAME
    1. 613020989-7 นาย ณัชพล เผือดผุด ปกติ
    2. 613021008-4 นาย สาริน สงครินทร์ ปกติ
    3. 613021012-3 นาย อภิสิทธิ์ ไกรยะโส ปกติ
  15. G-2562-15 The Vanish Memories
    1. 613020649-1 นาย อรุณวิชญ์ ภัสสรดิลกเลิศ พิเศษ
  16. G-2562-16 หมาแมว
    1. 613021051-3 นาย จักรพงษ์ ฦๅชา พิเศษ
    2. 613020642-5 นาย พลกฤษ สุธรรมฤทธิ์ พิเศษ
    3. 613020647-5 นาย สิทธิพัฒน์ อนันต์ พิเศษ
  17. G-2562-17 เด็กอ้วน
    1. 613020603-5 นาย สุรเชษฐ์ ทองประสงค์ ปกติ
    2. 613020982-1 นาย กรวิจก์ โถตะบุตร ปกติ

ผู้ที่ยังไม่มีกลุ่ม

  1. 613020985-5 นาย ชัชภน อรรถาเศรษฐ์ ปกติ 2562/1