342211:Algorithms and Data Structures 1/2562

ข้อมูลนักศึกษา

คุณไม่ได้เรียนวิชานี้

โครงงานกลุ่ม ปี 2562/1

เรียงตาม : สาขาวิชา, อาจารย์ที่ปรึกษา เลขที่กลุ่ม,

    ผู้ที่ยังไม่มีกลุ่ม

    1. 613020025-9 นาย สมเจตน์ คำทะเนตร IT ปกติ 2562/1
    2. 613020150-6 นาย จักรริน อิสิริ IT ปกติ 2562/1
    3. 613020151-4 นาย จิรกิตติ์ พะวะ IT ปกติ 2562/1
    4. 613020154-8 นาย ณรงค์ชัย พรไตรรัตน์ IT ปกติ 2562/1
    5. 613020156-4 นางสาว ณัฐณิชา ชาติพุดซา IT ปกติ 2562/1
    6. 613020157-2 นาย ดุลยวัต พลแพงขวา IT ปกติ 2562/1
    7. 613020159-8 นางสาว นัฐริกา แก้วใส IT ปกติ 2562/1
    8. 613020161-1 นางสาว ปณิชญา เกษียร IT ปกติ 2562/1
    9. 613020165-3 นางสาว ปาริฉัตร นามวิเชียร IT ปกติ 2562/1
    10. 613020166-1 นาย พงศ์พชร พรคุณา IT ปกติ 2562/1
    11. 613020172-6 นาย ยุทธชัย วิชนา IT ปกติ 2562/1
    12. 613020175-0 นาย ศิริชาติ ขันธ์วรวงศ์ IT ปกติ 2562/1
    13. 613020507-1 นางสาว กษมา ใจตรง IT ปกติ 2562/1
    14. 613020513-6 นางสาว ณัฐริรัตน์ วิโรจน์รัตน์ IT ปกติ 2562/1
    15. 613020514-4 นาย ติณณ์นภัส พยัคฆกุล IT ปกติ 2562/1
    16. 613020519-4 นาย พงศธร ภู่น้อย IT ปกติ 2562/1
    17. 613020522-5 นาย ภัทรดนัย ภัทรวงศา IT ปกติ 2562/1
    18. 613020526-7 นาย ภูวนัย ฉะกระโทก IT ปกติ 2562/1
    19. 613020530-6 นางสาว วัชราภรณ์ บัวละคอน IT ปกติ 2562/1
    20. 613020531-4 นาย สิทธิชัย วารีพิณ IT ปกติ 2562/1
    21. 613020533-0 นางสาว สุภาวดี แย้มพุฒ IT ปกติ 2562/1
    22. 613020534-8 นางสาว โสภิดา ปรีเลขา IT ปกติ 2562/1
    23. 613020538-0 นาย อริสมันต์ เมธีปฏิภาน IT ปกติ 2562/1
    24. 613020539-8 นางสาว อารยา ภูตะวัน IT ปกติ 2562/1
    25. 613020541-1 นางสาว อารียา ยมภักดี IT ปกติ 2562/1
    26. 613020542-9 นาย อิทธิพล สบายจิตต์ IT ปกติ 2562/1
    27. 613020543-7 นาย เอื้ออาทร วิบูลกุล IT ปกติ 2562/1
    28. 613020881-7 นางสาว กษมา กกไธสง IT ปกติ 2562/1
    29. 613020892-2 นาย ธนะรัชต์ อาจประโคน IT ปกติ 2562/1
    30. 613020894-8 นางสาว ธนิดา สุภาชาติ IT ปกติ 2562/1
    31. 613020896-4 นางสาว น้ำทิพย์ ยุภานิช IT ปกติ 2562/1
    32. 613020903-3 นาย รัชพล ตัณฑ์สุระ IT ปกติ 2562/1
    33. T57203 TA3 322117 IT ปกติ 2562/1
    34. 613020023-3 นาย เดชาวัต ยุทธนาปกรณ์ ปกติ 2562/1
    35. 613020024-1 นาย ภานุวัฒน์ ยี่สุ่นซ้อน ปกติ 2562/1
    36. 613020037-2 นาย เศรษฐพงศ์ ส่งเจริญ ปกติ 2562/1
    37. 613020148-3 นาย กัณฑ์อเนก รัตนศิริพรหม ปกติ 2562/1
    38. 613020149-1 นาย กานต์ กัลปดี ปกติ 2562/1
    39. 613020152-2 นางสาว จุฑามาศ พีรพัฒนวงศ์ ปกติ 2562/1
    40. 613020155-6 นาย ณัฐกานต์ ใสโสก ปกติ 2562/1
    41. 613020158-0 นาย ธนพล มุระดา ปกติ 2562/1
    42. 613020160-3 นาย นัทธชัย นาคสิงห์ ปกติ 2562/1
    43. 613020162-9 นางสาว ปภัสสร ดาวไธสง ปกติ 2562/1
    44. 613020163-7 นางสาว ปัณฑิตา เมนะรัตน์ ปกติ 2562/1
    45. 613020167-9 นางสาว พัฒน์นรี เมืองกระโทก ปกติ 2562/1
    46. 613020168-7 นางสาว พิชญาพร ภูก้านก่อง ปกติ 2562/1
    47. 613020169-5 นางสาว ภัคจิรา ลีบาง ปกติ 2562/1
    48. 613020171-8 นาย ภูวิศ กิจวิวัฒน์กุล ปกติ 2562/1
    49. 613020173-4 นาย วทัญญู พลราชม ปกติ 2562/1
    50. 613020177-6 นางสาว สุนิตสา สุวรรณศรี ปกติ 2562/1
    51. 613020178-4 นาย อลงกรณ์ สิมมาจันทร์ ปกติ 2562/1
    52. 613020179-2 นาย อัษฎาวุธ เจริญธนกุล ปกติ 2562/1
    53. 613020505-5 นางสาว กชกร จันทะไทย ปกติ 2562/1
    54. 613020508-9 นาย กิตติคุณ สิงห์คำมา ปกติ 2562/1
    55. 613020509-7 นางสาว ขนิษฐพร ทองสืบสาย ปกติ 2562/1
    56. 613020511-0 นางสาว ญาตาวี นรชาญ ปกติ 2562/1
    57. 613020512-8 นางสาว ณัชชา ศรีรักษา ปกติ 2562/1
    58. 613020515-2 นาย ธีรพงษ์ ทะวงษา ปกติ 2562/1
    59. 613020517-8 นางสาว นิลาวัณย์ จันทนะ ปกติ 2562/1
    60. 613020518-6 นาย ปฏิพล ณระนอง ปกติ 2562/1
    61. 613020520-9 นางสาว พรพรรณ ณ จัตุรัส ปกติ 2562/1
    62. 613020521-7 นาย พีรณัฐ ดวงสาพล ปกติ 2562/1
    63. 613020524-1 นาย ภาคภูมิ เป้าบุญปรุง ปกติ 2562/1
    64. 613020525-9 นาย ภานุวัฒน์ เพชรสีเขียว ปกติ 2562/1
    65. 613020529-1 นาย วชิรวิทย์ กุลสุทธิชัย ปกติ 2562/1
    66. 613020532-2 นางสาว สิริลักษณ์ ตรีรัตน์ ปกติ 2562/1
    67. 613020535-6 นางสาว อทิตยา พันขันธ์ ปกติ 2562/1
    68. 613020537-2 นาย อภิชัย ศิริมาศ ปกติ 2562/1
    69. 613020540-3 นางสาว อาริสา หุ่งเมือง ปกติ 2562/1
    70. 613020882-5 นาย กิตติพงศ์ วงศ์วิเศษ ปกติ 2562/1
    71. 613020883-3 นาย กิตติพงศ์ สิมมะลี ปกติ 2562/1
    72. 613020884-1 นาย ชวัลวิทย์ นาคดิลก ปกติ 2562/1
    73. 613020886-7 นาย ณัฐพงษ์ มุกดาราช ปกติ 2562/1
    74. 613020887-5 นาย ณัฐวัฒน์ ชนชนะกูล ปกติ 2562/1
    75. 613020888-3 นาย ณัฐวุฒิ พาเมืองพล ปกติ 2562/1
    76. 613020890-6 นาย ธนบูรณ์ ไทรเอี่ยมมี ปกติ 2562/1
    77. 613020891-4 นาย ธนวัฒน์ มังคละคีรี ปกติ 2562/1
    78. 613020893-0 นางสาว ธนัชชา เตียนพลกรัง ปกติ 2562/1
    79. 613020900-9 นาย ภาณุวัฒน์ ตอบแทน ปกติ 2562/1
    80. 613020901-7 นาย ภาสกร ไมยะปัน ปกติ 2562/1
    81. 613020902-5 นาย ภาสวัต วงษ์ทอง ปกติ 2562/1
    82. 613020904-1 นาย รัฐศาสตร์ ศรีตัดสูง ปกติ 2562/1
    83. 613020905-9 นางสาว วรัญญา บุตรวิชัย ปกติ 2562/1
    84. 613020906-7 นางสาว วราพร นันหน ปกติ 2562/1
    85. 613020909-1 นาย ศาสตรา ภูจอมขาว ปกติ 2562/1
    86. 613020910-6 นางสาว ศิรประภา ไชยา ปกติ 2562/1
    87. 613020911-4 นางสาว อธิติยากร บิณฑสูตร ปกติ 2562/1
    88. 613020913-0 นาย อุทัย เนาวรัตน์ ปกติ 2562/1
    89. 583020655-3 นาย ชัชชลม์ ศรีสุริยจันทร์ IT พิเศษ 2562/1
    90. 603021231-0 นาย ศรัณ เข็มลา IT พิเศษ 2562/1
    91. 613020247-1 นาย จิราวุธ เปไธสง IT พิเศษ 2562/1
    92. 613020625-5 นาย ณัฐสิทธิ์ ปัตตาเนย์ IT พิเศษ 2562/1
    93. 613020628-9 นาย ธาดา พงค์ธัญญะดิลก IT พิเศษ 2562/1
    94. 613020629-7 นางสาว พรธวัล ปะวะภูชะเก IT พิเศษ 2562/1
    95. 613020630-2 นางสาว วราพร ศิริเขียว IT พิเศษ 2562/1
    96. 613020631-0 นาย อัษฎาวุธ ชายวิริยางกูร IT พิเศษ 2562/1
    97. 613021036-9 นาย จิรพัฒน์ บัวรอด IT พิเศษ 2562/1
    98. 613021039-3 นางสาว ฐิติวรดา พันธุ์กาฬสินธุ์ IT พิเศษ 2562/1
    99. 613021044-0 นาย ปภาวิชญ์ วายโศกา IT พิเศษ 2562/1
    100. 613021046-6 นาย วสิษฐ์พล ชมภูวงศ์ IT พิเศษ 2562/1
    101. 613021106-4 นาย เจตริน บุญจวง IT พิเศษ 2562/1
    102. 613021115-3 นาย พีรร์กรณ์ สุชีววัฒนะกูล IT พิเศษ 2562/1